ਸਾਦਗੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ, ਪੈਦਲ ਹੀ ਨਵ- ਵਿਆਹੀਆ ਜੋੜਾ ਘਰ ਪਹੁੰਚੀਆ

ਕਰੋਨਵਾਇਰਸ ਦੇ ਚਲਦੀਆਂ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋਂ ਜਾਰੀ ਹਿਦਾਇਤਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇੱਕ ਮੁਸਲਿਮ ਜੋੜੇ ਨੇ ਮਿਸਾਲ ਕਾਇਮ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਇੱਥੇ ਹੋਏ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸਾਦੇ ਵਿਆਹ ਸਮਾਗਮ ਵਿੱਚ ਕੇਵਲ ਚਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਹੀ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਏ। ਅਤੇ ਨਵ-ਵਿਆਹੀਆ ਜੋੜਾ ਦੇ ਨਾਲ ਕੇਵਲ ਦੋ ਬਾਰਾਤੀ ਹੀ ਨਾਲ ਸਨ। ਇੱਹ ਵਿਆਹ ਸ਼ੇਖ਼ ਗੁਲਫ਼ਾਮ ਅਤੇ ਕਾਨਤਾ ਨਸੀਰ ਦਾ ਬੜੇ ਹੀ ਸਾਦਗੀ ਚ ਹੋਇਆ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਚੋਧਰੀ ਅਬਦੁਲ ਵਾਸੇ ਚੱਠਾ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸਾਬਕਾ ਨਗਰ ਕੋਂਸਲ ਕਾਦੀਆਂ ਮੋਜੂਦ ਸਨ। ਮੋਲਾਨਾ ਤਨਵੀਰ ਅਹਿਮਦ ਖ਼ਾਦਿਮ ਨੇ ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਦੁਆ ਕਰਵਾਕੇ ਬਾਰਾਤ ਨੂੰ ਰਵਾਨਾ ਕੀਤਾ। ਇੱਹ ਗੱਲ ਵਰਨਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਵਾਹਨਾ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਦਾਖ਼ਿਲ ਹੋਣ ਤੇ ਲਗੀ ਪਾਬੰਦੀ ਕਾਰਨ ਇੱਹ ਨਵ-ਵਿਆਹੀਆਂ ਜੋੜਾ ਪੈਦਲ ਹੀ ਆਪਣੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚੀਆ। ਇੱਸ ਵਿਆਹ ਦੀ ਸ਼ਹਿਰ ਵਾਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤਾਰੀਫ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਜ਼ਿਲਾ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵਲੋਂ ਜਾਰੀ ਹਿਦਾਇਤਾਂ ਤੇ ਇਸ ਜੋੜੇ ਨੇ ਅਮਲ ਕਰਕੇ ਮਿਸਾਲ ਕਾਇਮ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: