ਕਾਦੀਆਂ ਚ ਦੁਸ਼ਹਿਰਾ ਸਾਦਗੀ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਗਿਆ

ਕਾਦੀਆਂ ਚ ਅੱਜ ਦੁਸ਼ਹਿਰਾ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਬੜੀ ਹੀ ਸਾਦਗੀ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਗਿਆ। ਕਰੋਨਾ ਦੇ ਚਲਦੇ ਇੱਸ ਵਾਰੀ ਲੋਕ ਕਾਫ਼ੀ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ ਚ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇ। ਇੱਸ ਵਾਰੀ ਦੁਸ਼ਹਿਰਾ ਸਥੱਲ ਤੇ ਆਰਜ਼ੀ ਦੁਕਾਨਾਂ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਲਗਾਇਆਂ ਗਈਆਂ। ਆਈ ਟੀ ਆਈ ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਖੁੱਲੇ ਮੈਦਾਨ ਚ ਇੱਸ ਤਿਉਹਾਰ ਨੂੰ ਕੋਸ਼ਲ ਨੰਦਾ ਰਾਮ ਲੀਲਾ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰਬੰਧਕਾ ਦੇ ਤਹਿਤ ਮਨਾਇਆ ਗਿਆ। ਰਾਵਣ ਨੂੰ ਅੱਗ ਦੀ ਭੇਂਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਟਕ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ। ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਦੇ ਕੋਮੀ ਜਥੇਬੰਦਕ ਸਕੱਤਰ ਗੁਰਇਕਾਬਲ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ ਨੇ ਰਾਵਣ ਨੂੰ ਅੱਗ ਭੇਂਟ ਕੀਤੀ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਸ਼੍ਰੀ ਕੋਸ਼ਲ ਨੰਦਨ ਰਾਮ ਲੀਲਾ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਨਰੇਸ਼ਵਰ ਭਨੋਟ, ਪ੍ਰਧਾਨ ਕੇਵਲ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਲੂਥਰਾ, ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਵਿਕਾਸ ਭਨੋਟ, ਨਵੀਨ ਕਾਲੀ, ਵਿਕੀ ਭਾਮੜੀ ਆਦਿ ਮੋਜੂਦ ਸਨ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਗੁਰਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ ਨੇ ਦੁਸ਼ਹਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: