ਦਲਿਤ ਯੁਵਤੀ ਮਨੀਸ਼ਾ ਦੇ ਕਾਤਲਾਂ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਦੇਣ ਲਈ ਰੋਸ਼ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ

ਬੀਤੀ ਦਿਨੀਂ ਯੂ ਪੀ ਚ ਹਾਥਰਸ ਚ ਹੋਈ ਦਲਿਤ ਯੁਵਤੀ ਮਨੀਸ਼ਾ ਨਾਲ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਨੂੰ ਗੰਭੀਰ ਰੂਪ ਚ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਈ ਮੋਤ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਸਫ਼ਾਈ ਸੇਵਕ

ਯੁਨੀਅਨ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸੱਦੇ ਤੇ ਅੱਜ ਸਫ਼ਾਈ ਸੇਵਕ ਯੁਨੀਅਨ ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਨੰਦ ਲਾਲ ਦੀ ਅਗੁਆਈ ਹੇਠ ਸਮੂਹ  ਕਰਮਚਾਰੀ ਵਰਗ ਵੱਲੋਂ ਹੱਥਾਂ ਚ ਕਾਲੇ ਝੰਡੇ ਲੈਕੇ ਰੋਸ਼ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨਕਾਰੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਯੁਪੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਆਦਿਤਯਾ ਯੋਗੀ ਨਾਥ ਦਾ ਪੁੱਤਲਾ ਵੀ ਸਾੜਿਆ ਗਿਆ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਬੋਲਦੀਆਂ ਯੁਨੀਅਨ ਪ੍ਰਧਾਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਯੋਗੀ ਸਰਕਾਰ ਮਨੀਸ਼ਾ ਦੇ ਕਾਤਿਲਾਂ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਚ ਲਗੀ ਹੋਈ ਹੈ । ਇਨ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਦੋਸ਼ਿਆਂ ਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਤੋਂ ਸਖ਼ਤ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਦੀਪਕ, ਸ਼ਾਮ ਲਾਲ, ਰਾਣੀ, ਸ਼ੀਲਾ, ਰਾਜੇਸ਼, ਮੋਹਨ ਲਾਲ, ਗੋਲਡੀ, ਪ੍ਰਵੀਨ, ਅਜੀਤ ਲਾਲ, ਸ਼੍ਰੀ ਚੰਦ,ਅਮਰਜੀਤ  ਅਤੇ ਰਾਮ ਲੁਭਾਇਆ ਸਮੇਤ ਵੱਡੀ ਤਾਦਾਦ ਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨਕਾਰੀ ਮੋਜੂਦ ਸਨ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: