ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਨੇਤਾਂਵਾ ਨਾਲ ਹੋਈ ਡੀ ਐਸ ਪੀ ਨਾਲ ਗਰਮਾਗਰਮ ਬਹਿਸ

ਅੱਜ ਨਗਰ ਕੋਂਸਲ ਕਾਦੀਆਂ ਚ ਨਾਮਜ਼ਦਗੀ ਪੇਪਰਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਪੜਤਾਲ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਇੱਥੇ ਹਾਲਾਤ ਕਾਫ਼ੀ ਤਣਾਅਪੂਰਨ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਐਸ ਜੀ ਪੀ ਸੀ ਮੈਂਬਰ ਅਤੇ ਸੀਨਿਅਰ ਅਕਾਲੀ ਆਗੂ ਜਥੇਦਾਰ ਗੁਰਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਗੋਰਾ

ਦੀ ਸਥਾਨਕ ਡੀ ਐਸ ਪੀ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਗਰਮਾਗਰਮੀ ਵੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਅਤੇ ਡੀ ਐਸ ਪੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵੱਧਣ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਲਈ ਪਿੱਛੇ ਨੂੰ ਧਕੇਲ ਦਿੱਤਾ। ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਦੇ ਜਥੇਬੰਦਕ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਗੁਰਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹਲਕਾ ਕਾਦੀਆਂ ਦਾ ਵਿਧਾਇਕ ਫ਼ਤਿਹਜੰਗ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਚੋਣ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕੋਲ ਸਵੇਰ ਤੋਂ ਬੈਠਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਅਤੇ ਉਹ ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਦੇ ਕਾਗ਼ਜ਼ਾਤ ਰੱਦ ਕਰਵਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇਤਾਂਵਾ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਹੈ ਜੋ ਵੀ ਦੋਸ਼ੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: