ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਦੇ ਉਮੀਦਵਾਰ ਦੀ ਪੱਗ ਲੱਥੀ, 65 ਫ਼ੀਸਦੀ ਵੋਟਿੰਗ

ਨਗਰ ਕੋਂਸਲ ਕਾਦੀਆਂ ਦੀ 15 ਵਾਰਡਾਂ ਲਈ ਅੱਜ 65 ਫ਼ੀਸਦੀ ਪੋਲਿੰਗ ਹੋਈ। ਸ਼੍ਰੀ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਆਰ ਉ ਕਾਦੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਲਗਪਗ 65 ਫ਼ੀਸਦੀ ਵੋਟਾਂ ਪੋਲ ਹੋਇਆਂ ਹਨ।

ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜਾਲੀ ਵੋਟਾਂ ਪਾਉਣ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਹੋਈ ਤਕਰਾਰ ਬਾਜ਼ੀ ਚ ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਦੇ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 8 ਤੋਂ ਉਮੀਦਵਾਰ ਗਗਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਗਿੰਨੀ ਭਾਟੀਆ ਦੀ ਪੱਗ ਲੱਥ ਗਈ। ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੀਆਂ ਪੋਲ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਪੋਲਿੰਗ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੀਆਂ ਕੁੱਝ ਦੇਰ ਲਈ ਵੋਟਿੰਗ ਰੁੱਕ ਗਈ। ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਡੀ ਐਸ ਪੀ ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਕਿਸ਼ਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਮੋਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚਕੇ ਸਿਥਤੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਲਿਆ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਪੋਲਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ। ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 2 ਚ ਈ ਵੀ ਐਮ ਮਸ਼ੀਨ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਪੋਲਿੰਗ ਇੱਕ ਘੰਟਾ ਰੁੱਕ ਗਈ। ਏ ਆਰ ਉ ਮਲਕੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੂਜੀ ਮਸ਼ੀਨ ਲਗਵਾਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਪੋਲਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਵੋਟਿੰਗ ਸਮਾਪਤ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਲਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਫ਼ਤਿਹਜੰਗ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਨੇ ਕਾਦੀਆਂ ਵਾਸੀਆਂ ਦਾ ਸ਼ਾਂਤਿਪੂਰਨ ਵੋਟਿੰਗ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਤੇ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬੂਥ ਤੋਂ ਧੱਕੇਸ਼ਾਹੀ ਦੀ ਕੋਈ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਨਹੀਂ ਆਈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੱਸ ਵਾਰ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਕਮੇਟੀ ਬਣੇਗੀ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: