ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਨੂੰ ਨਗਰ ਕੋਂਸਲ ਕਾਦੀਆਂ ਦੀ ਕਮੇਟੀ ਬਣਾਉਨ ਦਾ ਸੱਦਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ: ਗੁਰਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ

ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਦੇ ਕੌਮੀ ਜਥੇਬੰਦਕ ਜਨਰਲ ਸੱਕਤਰ ਗੁਰਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਦੀਆਂ ਨਗਰ ਕੋਂਸਲ ਦੀ ਚੋਣਾਂ ਚ ਅਕਾਲੀ ਦਲ (ਬਾਦਲ) ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ 7 ਸੀਟਾਂ ਮਿਲਿਆਂ ਹਨ। ਅਤੇ ਇੱਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਹਿਮਾਇਤ ਨਾਲ ਇੱਕ ਆਜ਼ਾਦ ਉਮੀਦਵਾਰ ਨੇਹਾ ਜਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਨੂੰ ਲਿਖਤੀ ਸਮਰਥਨ ਵੀ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਇੱਸ ਲਈ ਸਰਕਾਰ ਸਾਨੂੰ ਕਮੇਟੀ ਬਣਾਉਨ ਲਈ ਸੱਦਾ ਦੇਵੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਅਸੀਂ ਜ਼ਿਲਾ ਮੈਜਿਸਟਰੇਟ ਸ਼੍ਰੀ ਮੁਹੰਮਦ ਇਸ਼ਫ਼ਾਕ ਸਾਹਿਬ ਨੂੰ ਕਮੇਟੀ ਬਣਾਉਨ ਲਈ ਲਿਖਤੀ ਰੂਪ ਚ ਵੀ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਕੁੱਲ 6 ਸੀਟਾਂ ਜਿਤਿਆਂ ਹਨ। ਜੇ ਉਸਨੇ ਸਾਡੇ ਬਰਾਬਰ ਸੀਟਾਂ ਜਿਤਿਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਤਾਂ ਹਲਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਦਾ ਵੋਟ ਫ਼ੈਸਲਾਕੁੰਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਇੱਥੇ ਇਹੋ ਜਿਹੀ ਸਿਥਤੀ ਨਹੀਂ ਬਣਦੀ ਹੈ। ਸ਼੍ਰੀ ਮਾਹਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇ ਸਾਨੂੰ ਨਗਰ ਕੋਂਸਲ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦੇ ਚੋਣ ਲਈ ਸੱਦਾ ਪੱਤਰ ਦੇਣ ਚ ਦੇਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਫ਼ਿਰ ਅਸੀਂ ਹਾਈਕੋਰਟ ਜਾਵਾਂਗੇ। ਇੱਸ ਸਮੇਂ ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਹਲਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਫ਼ਤਿਹਜੰਗ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਨੇ ਪੂਰਾ ਜ਼ੋਰ ਆਪਣੀ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਗਠਨ ਲਈ ਲਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪਰ ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਕੋਈ ਗੱਲ ਬਣਦੇ ਨਜ਼ਰ ਨਹੀਂ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: