ਰੋਡ ਸੇਫ਼ਟੀ ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਕਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਬਾਰੇ ਕੈਂਪ ਲਗਾਇਆ

ਐਸ ਐਸ ਪੀ ਬਟਾਲਾ ਸ਼੍ਰੀ ਰਛਪਾਲ ਸਿੰਘ ਜੀ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਡੀ ਐਸ ਪੀ ਟ੍ਰੈਫ਼ਿਕ ਬਟਾਲਾ ਅਤੇ ਏ ਐਸ ਆਈ ਸਰਵਣ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਏ ਐਸ ਆਈ ਟ੍ਰੈਫ਼ਿਕ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਸੈਲ ਬਟਾਲਾ ਵੱਲੋਂ ਤਾਲੀਮ ਉਲ ਇਸਲਾਮ ਸੀਨੀਅਰ ਸੈਕੰਡਰੀ ਸਕੂਲ ਕਾਦੀਆਂ ਵਿਖੇ ਪੁੱਜਕੇ ਸਕੂਲ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਇਕਠੇ

ਕਰਕੇ ਰੋਡ ਸੇਫ਼ਟੀ ਨਿਯਮ ਅਤੇ ਕਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਜਾਗਰੂਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਮੁੰਹ ਤੇ ਮਾਸਕ ਪਾਉਣ, ਹੱਥਾਂ ਨੂੰ ਬਾਰ ਬਾਰ ਧੋਣਾ, ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਡਿਸਟੈਂਸ ਰੱਖਣਾ, ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਇੱਕ ਮੀਟਰ ਦਾ ਫ਼ਾਸਲ ਰੱਖਣਾ, ਟ੍ਰਿਪਲ ਸਵਾਰੀ ਨਾ ਕਰਨਾ, ਅੰਡਰ-ਏਜ ਬੱਚੇ ਵਹੀਕਲ ਨਾ ਚਲਾਉਣ, ਹੈਲਮੈਟ ਅਤੇ ਸੀਟ ਬੈਲਟ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਵਹੀਕਲ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਮੋਬਾਇਲ ਫ਼ੋਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ 112 ਨੰਬਰ ਹੈਲਪ ਲਾਈਨ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰ ਨਾਲ ਜਾਗਰੂਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਸਕੂਲ ਦੀ ਪਿੰ੍ਰਸੀਪਲ ਅਮਤੁਲ ਨਸੀਰ, ਵਾਈਸ ਪਿੰ੍ਰਸੀਪਲ ਮਲਿਕ ਮੁਨੀਰ ਅਹਿਮਦ, ਪ੍ਰੋਫ਼ੈਸਰ ਤਸਨੀਮ ਬੱਟ, ਨਈਅਮ ਅਹਿਮਦ ਨਾਸਿਰ ਸਮੇਤ ਸਮੂਹ ਸਟਾਫ਼ ਮੋਜੂਦ ਸੀ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: