ਹੇਅਰ ਸੈਲੂਨ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਚ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਰੂਪੈ ਦੀ ਚੋਰੀ

ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਛੋਟੇ ਬਿਜਲੀ ਘਰ ਚੋਂਕ ਨੇੜੇ ਸਿੱਥਤ ਮਾਨ ਹੇਅਰ ਕਟਿੰਗ ਸੈਲੂਨ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਤਾਲੇ ਤੋੜਕੇ ਚੋਰ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਰੂਪੈ ਦੀ ਮਾਲੀਅਤ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਲੈ ਗਏ। ਇੱਸ ਸਬੰਧ ਚ ਦੁਕਾਨ ਮਾਲਕ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਸੱਤਾ ਨਿਵਾਸੀ ਮੁੱਹਲਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਨਗਰ ਕਾਦੀਆਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਸਾਡੇ ਛ: ਵਜੇ ਉਸਦੇ ਪੜੋਸੀ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਹੀਰਾ ਨੇ ਫ਼ੋਨ ਕਰਕੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਦੀ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਤਾਲਾ ਟੁੱਟਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਖੁੱਲਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਮੋਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਚੋਰ ਉਸਦਾ ਬੈਟਰਾ, ਕਟਿੰਗ ਮਸ਼ੀਨ ਅਤੇ 300 ਰੂਪੈ ਕੈਸ਼ ਚੋਰੀ ਕਰਕੇ ਲੈ ਗਏ ਹਨ। ਇੱਸ ਚੋਰੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਚ ਉਸਦਾ ਲਗਪਗ 15 ਹਜ਼ਾਰ ਰੂਪੈ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦੇਣ ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਲਗੇ ਸੀਸੀ ਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਨੂੰ ਖੰਗਾਲ ਰਹੀ ਹੈ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: