ਭਾਰਤ ਵਿਕਾਸ ਪ੍ਰੀਸ਼ਦ ਵੱਲੋਂ 4 ਦਿਨਾਂ ਚ 550 ਟੀਕੇ ਲਗਾਏ ਗਏ

ਭਾਰਤ ਵਿਕਾਸ ਪ੍ਰੀਸ਼ਦ ਕਾਦੀਆਂ ਨੇ ਪਿਛਲੇ 4 ਦਿਨਾਂ ਚ ਕਾਦੀਆਂ ਚ 550 ਟੀਕੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਗਾਏ ਹਨ। ਇੱਸ ਸਬੰਧ ਚ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪ੍ਰੀਸ਼ਦ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੁਕੇਸ਼ ਵਰਮਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕਲ ਵੀ ਕੈਂਪ ਟੀਕਾਕਰਨ ਦਾ ਕੈਂਪ ਲਗਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਹਿਰ ਚ ਲੋਕ ਕਾਫ਼ੀ ਜਾਗਰੂਕ ਹੋਏ ਹਨ। ਹੁਣ ਲੋਕੀ ਆਪ ਆਕੇ ਟੀਕਾਕਰਣ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹਨ। 18-45 ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕ ਵੀ ਟੀਕਾ ਲਗਾਉਣ ਦੇ ਕਾਫ਼ੀ ਇਛੁਕ ਹਨ। ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਰਾਹੀਂ ਸੰਪਰਕ ਕਰਕੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹਾਸਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇੱਹ ਟੀਕਾ ਕਦੋਂ ਤੋਂ ਲਗਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਮਜ਼ਦੂਰ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਟੀਕੇ ਲਗਾਏ ਗਏ। ਸ਼ਹਿਰ ਵਾਸੀਆਂ ਨੇ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ 18+ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਤੁਰੰਤ ਕੋਵਿਡ ਟੀਕੇ ਲਗਾਏ ਜਾਣ। ਸ਼ਹਿਰ ਚ ਜਿਹੜਾ ਮਜ਼ਦੂਰ ਵਰਗ ਹੈ ਉਸ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਰ ਰਜਿਸਟਰਡ ਨਹੀਂ। ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਜਿਹੜੀਆਂ ਹਿਦਾਇਤਾਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ ਉਸ ਦੇ ਮੁਤਾਬਿਕ ਸਿਰਫ਼ ਰਜਿਸਟਰਡ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਨੂੰ ਜੋਕਿ 18+ ਹੋਣਗੇ ਕੋਵਿਡ ਵੈਕਸੀਨ ਲਗਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: