ਸੰਗਤਾ ਲਈ ਰੁਮਾਲੀ ਰੋਟੀ ਬਣੀ ਖਿੱਚ ਦਾ ਕੇਂਦਰ

ਕਾਦੀਆਂ ਚ ਕਲ ਸਵੇਰੇ ਲੱਖਾਂ ਸੰਗਤਾ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਸੰਗ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਜਿਸਦਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਵਾਗਤ ਸ਼ਹਿਰਵਾਸੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਾਦੀਆਂ ਚ ਵੱਖ ਵੱਖ ਥਾਂਵਾ ਚ ਸੰਗਤਾਂ ਲਈ ਲੰਗਰ ਲਗਾਏ ਗਏ ਹਨ।

ਮਾਹਲ ਪਰਿਵਾਰ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ਹਿਰ ਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਲੰਗਰ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੰਗਤਾਂ ਨੂੰ ਰੁਮਾਲੀ ਰੋਟੀ ਦੀ ਸੇਵਾ ਦੇਣ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ਤੇ ਮੁਕੇਰਿਆਂ ਤੋਂ ਅੋਰਤਾਂ ਆਕੇ ਸੇਵਾ ਦੇ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਕਾਦੀਆਂ ਅਤੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਇਲਾਕੀਆਂ ਤੋਂ ਭਾਰੀ ਤਾਦਾਦ ਚ ਸੰਗਤਾ ਪਹੁੰਚ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਮੁਸਲਿਮ ਭਾਈਚਾਰੇ ਦੇ ਲੋਕ ਵੀ ਸੰਗਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਚ ਲਗੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਉਧਰ ਨੋਜਵਾਨ ਸੇਵਕ ਜੱਥਾ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਵਤਾਰ ਸਿੰਘ ਭਾਟੀਆ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਖੰਡਿਆਲਾ ਸੈਣੀਆਂ ਤੋਂ ਸੰਗਤਾਂ ਪੈਦਲ ਚਲ ਚੁਕੀਆਂ ਹਨ। ਅਤੇ ਕਲ ਸਵੇਰੇ ਕਾਦੀਆਂ ਪਹੁੰਚ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਬਾਬਾ ਜੋਗਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਹੇਠ ਸੰਗ ਚਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਾਦੀਆਂ ਚ ਲੋਕੀ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਚ ਸੰਗ ਦੇ ਦਰਸ਼ਣਾਂ ਲਈ ਪਹੁੰਚਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

Recommended for you:

Zeen is a next generation WordPress theme. It’s powerful, beautifully designed and comes with everything you need to engage your visitors and increase conversions.

%d bloggers like this: